เมื่อวันที่ 18 ก.ค. 2557 บริษัท เอ็นจินีโอ ได้รับเชิญจาก วิทยาลัยพลังงานทดแทน มหาวิทยาลัยแม่โจ้ ร่วมแข่งขัน ฟุตบอลกระชับมิตร โดยมีนักกีฬาเข้าร่วมแข่งขันจาก 10 หน่วยงาน ทั้งนี้ เอ็นจินีโอ ได้ส่งนักกีฬาฟุตซอลเข้าร่วมแข่งขัน และได้รับชัยชนะรองชนะเลิศ อันดังที่ 1 ซึ่งวัตถุประสงค์การจัดการครั้งนี้ได้มุ่งถึงสร้างความสัมพันธ์ ระหว่างหน่วยงานของบุคคลากรด้านพลังงาน และท้องถิ่น รวมถึงชุมชน ทางเอ็นจินีโอ รู้สึกเป็นเกียติ์ร และขอขอบพระคุณ วิทยาลัยพลังงานทดแทน มหาวิทยาลัยแม่โจ้มา ณ โอกาสนี้
ทางเอ็นจินีโอ จึงขอนำรูปภาพบางส่วนของงาน มาฝากแฟนๆ ของเอ็นจินีโอ ได้ชมกัน
![](ENGINEO FC3.jpg)
โฉมหน้านักกีฬาของเอ็นจินีโอ
![](ENGINEO FC6.jpg)
พร้อมแล้วคร๊าบ....
รองอันดับหนึ่ง... จากสิบทีม... ไม่เบาเลยนะพวกเรา
![](ENGINEO FC4.jpg)
ขอบคุณท่าน ผอ.วิทยาลัยพลังงานทดแทน และ คุณเสกสม ผู้จัดการฝ่ายการตลาดบริษัท ชาร์ปไทย จำกัด แมวมอง เป็นผู้สนับสนุนหลักงานปีหน้า
![](ENGINEO FC2.jpg)
ถ่ายรูปที่ระลึก....
![](ENGINEO FC1.jpg)
ยิ้ม....กับความสนุก ได้ออกกำลังกาย และได้รางวัลด้วย
เป็นอีกกิจกรรมหนึ่ง เล็กๆ แต่สร้างความสุข ให้กับพวกเรา สร้างมิตรภาพ เสริมสร้างสุขภาพ เตรียมพร้อมกับงานคุณภาพที่เราจะเดินหน้าต่อไป
ขอขอบคุณทุกท่าน และแฟนๆ มา ณ โอกาสนี้ |